นายวีรศักดิ์ จันทร์ละมุนมา
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายวิวัฒน์ ปุยะติ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายประชิต สุวรรณกาญจน์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายไพฑูรย์ พรหมสถิตย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นายวรศักดิ์ มาศรักษา
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายศุภวัฒน์ กระแสเทพ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาวิทยาศาสตร์
นางสาวศิรินภา หมื่นมะเริง
ครู คศ.2 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวบัวเพ็ชร เหิมฉลาด
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นางสุมาลี วานิชยากร
ครู คศ.3 แผนกวิชาการจัดการ
นายชัยสิทธิ์ ชะรองรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาววัลลีพรรณ ชูเส้นผม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นายพิชัย ศรีสุข
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายธนกฤต สครรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายสมพร วัฒนะงาม
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายธีรเดช อุดม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายเมธี อินทา
ครู คศ.1 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นางสาวจุฬารัตน์ สอนไธสง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาภาษาต่างประเทศ
นายบุรี สุขใส
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวกุสุมา เกศศรีพงษ์ศา
ครู คศ.2 แผนกวิชาการตลาด
นายพิทักษ์ เทียมไธสง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางจิตติมา พลกุล
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางสาวอรุณ ปะกลาง
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายศุกร์ภมร ชนเวียน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายวิษณุ นิเรียงรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายสมบูรณ์ สาลำ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางฉมานันท์ บุญกัน
ครู คศ.2 แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
นายจิระศักดิ์ กำเนิด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาพลานามัย
นายวัฒนโชค เฉิดฉาย
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
ว่าที่ร้อยตรีธนชาติ สว่างคำ
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวสาวิตรี ประยัดชื่อ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบุคลากร
นายปิยะณัฐ คำชะนาม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นางอรัญญา แสงโชติ
ครู คศ.3 แผนกวิชาการตลาด
นายชาญชัย ตัณฑ์สุระ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายวีระ บำรุง
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายกิตติเดช ขันติยวิชัย
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างโยธา
นางรัศมี โชติไธสง
ครู คศ.3 แผนกวิชาการจัดการ
นายวิทยา นุยืนรัมย์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายปิยะวัฒน์ อินทะเสน
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาววิภารัตน์ พบขุนทด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวนุชจรินทร์ อุ่นเรือน
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาคณิตศาสตร์
นายกฤติพัฒน์ ใสงาม
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายประดิษฐ สุริเทศ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างยนต์
นายเฉลียว ชาติรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวปุณยนุช ขะจีฟ้า
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
นายสุริยา พิลาสันต์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายกัณภัค ลิ่งไธสง
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางน้ำฝน วงศ์คำสา
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
นางสาวกัญญาณัฐ แก้วน้อย
พนักงานราชการ งาน สอจ.
นางนารี อินรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายสันสกฤต ศรีกลับ
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวณัฏฐณิชา ศรีนอก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางสาวกัณฐิกา เพ็ชรกุล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน
นางสาวทิพาวรรณ ศุภรพงศ์
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นางสาววิภาวรรณ ปักการะโน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
นางสาวเพชรรัตน์ ประวันเนย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายถวิล บุตรคุณ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายอำนวย โยธี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสาวรุจิรา สาริวัฒน์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายสัญญา บุรา
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นางสาวพิชชาพร วงศ์คำ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายพงษ์ศักดิ์ เกียรติรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นางสาวเกษศิรินทร์ เพียผิว
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายวิทูร เอียการนา
ครู คศ.2 แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นางสาวปุญญิสา ทวยศิริกุล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวางแผนและงบประมาณ
นายรัฐสิทธิ์ หาสุข
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
นายวิรัช ขันตยานุกูลกิจ
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิทยาศาสตร์
นายสุทัศน์ ทองเกลี้ยง
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายภาสกรณ์ ยอดพุทธ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายยศกร จันเทศ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
นายอนัน ทองสุขใส
รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
นายชัชวาล ศรีแสนดี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นายสมศักดิ์ ชาดี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายเมธินทร์ พลเดช
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสังวาลย์ นาครินทร์
ครู คศ.3 แผนกวิชาการบัญชี
นางสาวสุภาพร ศิลากุล
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นางขนิษฐา วงษ์กาญจนกิต
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางมัลลิกา พิทักษี
ครู คศ.1 แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
นายเดชาธร ยืนยงชาติ
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายวีรวัฒน์ ขจรเกียรติวิทยา
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวจูลลดา เหลาสา
เจ้าหน้าที่ธุรการ
นายสมพร โพธิ์กำเนิด
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
นางธันวาพร โพธิ์หิรัญ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นางสาวสุภาพร ลาธุลี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
นายกฤษณพล เรืองไพศาล
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางอัมรา นุกรรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายเจษฎากร สาลำ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวรัชนีกร ตะกะศิลา
ครู คศ.1 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิทยาศาสตร์
นายพีรวิชญ์ ชาโพธิ์
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดพลานามัย
นายสิริวัฒน์ บุตรคุณ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างยนต์
นายธีระยุทธ ประทุม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นายธิติวัฒน์ ธนโชติเรืองนนท์
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาววันวิสาข์ ปราบปรี
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาการโรงแรม
นางสาวนวพร สุภาเวคิน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการบัญชี
นางภมรศรี ปุยะติ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
นางสาวรุ่งฤดี เลิศศิริ
ครู คศ.3 แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นางสุกัญญา บำรุง
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายศุภกร พิมพ์ภู
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายมุก การรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายณัฐพนธ์ ธรรมจิตร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายพลกฤต รุ่งโรจน์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายปรมี แสงเพ็ชร
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายจรูญ นิพรรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวนพวรรณ เกลากลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
นายไวยากรณ์ โภชนา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางวิลาวัณย์ ราชแสนเมือง
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายชานน ชาญประโคน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายอุดม ปักกาสาร
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างยนต์
นางแจ่มจันทร์ เสาวโค
ครู คศ.3 แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
นายรณชัย เก่าแสน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายสุรพงษ์ วงษ์สุนทร
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวจริยา ชนะสุข
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการ
นางภิมนต์ภรณ์ จริตรัมย์
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาวิทยาศาสตร์
นายบรรลือ อ่อนศรี
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายพรชัย เดิมทำรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายชาญชัย แสงรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายดำเนิน แสงการ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายอำนาจ สิงห์ภูวนาท
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสาวกัญญา โกรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการ
นายปารเมษฐ์ เฮงยศมาก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ว่าที่ร้อยตรีวัชรพล วงศ์ศิริศักดิ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายศุภเชษฐ์ รักษา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางพินิจ สายสุทธิชัย
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาต่างประเทศ
นายเจษฎา อุดมจินดา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นางวนิดา จบสูงเนิน
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
นายฐากูร ไชยโคตร
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายปฐมพงษ์ สังข์น้อย
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสุดาวัลย์ โรจนบัณฑิต
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายอำพร สุทาโคตร
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายพงษ์ฤทธิ์ สงคราม
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสุวรรณา จอยเอกา
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นายอภินันท์ วิลาศ
รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร
นางสาวทัตพิชา แสงแก้ว
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นางสาวอมันตา สิมมาสุข
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
นายสายฟ้า สายกระสุน
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวศิรินิรยา พิละ
ครู คศ.2 แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
นายปรีชา ทวยภา
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ดร. อลงกรณ์ เลิศปัญญา
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางนิภาภัทร์ แต่เชื้อสาย
ครู คศ.3 แผนกวิชาการจัดการ
นายพุทธวัธน์ ช่วยสระน้อย
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างโยธา
นายเสมียน อานไธสง
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวไอศวรรย์ บุบผาเต
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นางสาวจิตินันท์ จันยุคันโท
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวกาญจนา ศรีสุข
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิทยาศาสตร์
นายพิสิฐ พางาม
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวธนันณัฏฐ์ ภัทรชัยรวี
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายวีรศักดิ์ พรหมโสภา
ครู คศ.2 แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
นายชวัลวิทย์ ประจิตร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นางชุลีพร ออมอด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นางสาวจินตนา ฝอยศาลา
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
นายอภิสิทธิ์ ธรรมดา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวสุริวิภา แก้วก่า
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายชาญชัย พยัคฆกุล
รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
นายศิวกร ธนาพงษธร
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายนราวิชญ์ เจ็ดรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นางวันทนา เดิมทำรัมย์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบุคลากร
นายกิตติศักดิ์ บัวพา
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายศิวโรจน์ พรหมบุญ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาการโรงแรม
นางสาวภุมวารี สีจุล
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายวรภัทร ไชยมงคล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอินเตอร์เน็ต
นายชาลี ศรีขวัญเมือง
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายอนุศาสน์ บุญสุข
ครู คศ.1 แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นางสาวทิพย์สุดา โพธิ์ภักดี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
นางสาวสุธิมาศ เยรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นายโชคดี โรจนบัณฑิต
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายสนธยา การุญ
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างยนต์
นายสุรสิทธิ์ ชุ่มเสนา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสาวรัศมี บุญมั่น
พนักงานการเงิน
นางสาวธัญลักษณ์ ปรือปรัง
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวพิชญ์นาฏ พานิชเพิ่มพงษ์
ครู คศ.3 แผนกวิชาการตลาด
นางสาววันนิสา สมปอง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการ
นางสาวณัฐณิชา สงครามรอด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายทวีศักดิ์ ผู้มีสัตย์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายฐารรรฎร เกรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวศิรินญา เอี่ยมวัน
ครู คศ.1 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาภาษาไทย
ว่าที่ ร.อ. พลวิรัฐ รัชอนันท์พงษ์
ครู คศ.4 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายทวีชัย บุญเพ็ง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายอรรถกิจ ภูวชรหิรัญ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายปฏิกรณ์ จันทร์สนาม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางเปมิกา ไชยภักดี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
นายนพดล ปรัชญพฤทธิ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวกนกพร เก่าแสน
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาวิทยาศาสตร์
นางสาวจุรีรัตน์ น้ำคำ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นายณรงค์ โป่วณิชชากร
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวพัชรีย์ อ่อนศรี
พนักงานราชการ เจ้าหน้าที่งาน CEC
นายศุภกิตติ์ เพ็งสอน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวดวงอนงค์ รอบแคว้น
ครู คศ.2 แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
นายสายัญ เชื่อมรัมย์
ลูกจ้างประจำ
นายพลสิน บุญทา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นางสาคร พลานันทกุลธร
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นางเพ็ญพร จันทร์ละมุนมา
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางอัญชนา เฉลิมรัมย์
พนักงานราชการทั่วไป งานบริหารงานทั่วไป
นายณฐกร ฉายถวิล
ครู คศ.1 แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
นางแสงจันทร์ สุภาเวคิน
ครู คศ.3 แผนกวิชาการบัญชี
นางทัศชพัณณ์ ไชยรงฆ์ศรี
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวนฤมล ชัยกระสัง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวสุภาภรณ์ วิชัยเนาว์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางศิวพร สิงห์ภูวนาถ
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาภาษาไทย
นายจำนงค์ศักดิ์ โกสีย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวกานต์นรี ปักกามานัง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายสมาน ตอรบรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน